SC/APC Simplex Fiber optic Loopback

Maikling Paglalarawan:

● Mababang pagkawala ng insertion, Mataas na pagkawala ng pagbalik

● User friendly, Compact size

● PVC o LSZH Jacket

● PC/UPC/APC polish

● Magandang exchangeability at repeatability

● Sumunod sa Detalye ng Telcordia GR-326-CORE

● 100% na nasubok sa pagganap na ginagarantiyahan ang pagganap at integridad

● Tugma sa Fast Ethernet, Fiber Channel, ATM, at Gigabit Ethernet

● Ang fiber G657.A1 ,G657.A2 ay maaaring piliin.0.9mm o 2.0mm


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Mga tampok

Ang Fiber Optic Loop back module ay tinatawag ding optical loop back adapters.

Ang Fiber Optic Loop backs ay idinisenyo upang magbigay ng media ng return patch para sa isang fiber optic signal.

Kadalasan ito ay ginagamit para sa fiber optic testing applications o network restoration.

Para sa mga application ng pagsubok, ang loopback signal ay ginagamit para sa pag-diagnose ng isang problema.

Ang pagpapadala ng loop back test sa network equipment, nang paisa-isa, ay isang pamamaraan para sa pagbubukod ng problema.

Katulad ng mga patch cord, ang mga fiber optic loop back ay maaaring may iba't ibang uri ng jacket at diameter ng cable, at maaaring may iba't ibang termination at haba ang mga ito.

Ang mga fiber optic loop back ay may compact na disenyo, at ang mga ito ay sumusunod sa fast Ethernet, fiber channel, ATM at Gigabit Ethernet.

Nag-aalok din kami ng mga custom na pagtitipon para safiber optic loop likod.ang mga karaniwang uri ng fiber optic loop backs ay: SC fiber optic loop backs, FC fiber optic loop backs, LC fiber optic loop backs, MT-RJ fiber optic loop backs.

Fiber Optic Loop pabalikMga cable, na may iba't ibang konektor kabilang ang ST, SC, FC, LC, MU, MTRJ atbp

Fiber Loopback1
Fiber Loopback2

Mga aplikasyon

Pagkakabit ng kagamitan

Loopback para sa network

Pagsubok ng mga bahagi

Mga Parameter

Single mode

Multimode

OM3 10G

Uri ng Konektor

LC, SC, MT-RJ, MU, ESCON, FDDI, E2000

Uri ng cable

Simplex cable

Kulay ng Jacket   

Dilaw

OR/GY/PP/BL

Aqua

BN/RD/PK/WH

Pagkawala ng Insertion

≤0.1dB

≤0.2dB

≤0.2dB

Pagbabalik Pagkawala

≥50dB(UPC)

/

/

Kakayahang palitan

≤0.2dB

≤0.2dB

≤0.2dB

Repeatability(500 matings)

≤0.1dB

≤0.1dB

≤0.1dB

Lakas ng makunat

≥5kg

Operating Temperatura

-20~+70ºC

Temperatura ng Imbakan

-40~+70ºC


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin

    Mga kategorya ng produkto