FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord

Maikling Paglalarawan:

Magandang mekanikal at kapaligiran na mga katangian;

Ang mga katangian ng flame retardant ay nakakatugon sa mga kinakailangan ng mga nauugnay na pamantayan;

Ang mga mekanikal na katangian ng dyaket ay nakakatugon sa mga kinakailangan ng mga kaugnay na pamantayan;

Malambot, nababaluktot, nakaharang sa tubig, lumalaban sa UV, madaling ilagay at pagdugtong, at may malaking kapasidad na paghahatid ng data;

Matugunan ang iba't ibang mga kinakailangan ng merkado at mga kliyente.


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Optical cable assembly, PDLC/DLC, GYFJH,2B.3.SM 2Core.Panlabas

FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord8

Pagtutukoy

1. GYFJH Cable
1.1 Istraktura:

1.GYFJH Cable

1.2 Paglalapat
Pangunahing ginagamit sa wireless base station na pahalang at patayong paglalagay ng kable

1.3 Mga Tampok
Magandang mekanikal at kapaligiran na mga katangian;
Ang mga katangian ng flame retardant ay nakakatugon sa mga kinakailangan ng mga nauugnay na pamantayan;
Ang mga mekanikal na katangian ng dyaket ay nakakatugon sa mga kinakailangan ng mga kaugnay na pamantayan;
Malambot, nababaluktot, nakaharang sa tubig, lumalaban sa UV, madaling ilagay at pagdugtong, at may malaking kapasidad na paghahatid ng data;
Matugunan ang iba't ibang mga kinakailangan ng merkado at mga kliyente.

1.4 Mga Parameter ng Cable

Bilang ng Hibla Sukat ng Cable
mm
Timbang ng Cable
kg/km
makunat
N
Crush
N/100mm
Min.Bend Radius
mm
Saklaw ng Temperatura
 
Pangmatagalan Panandalian Pangmatagalan Panandalian Dynamic Static
2 7.0 42.3 200 400 1100 2200 20D 10D -30-+70
Tandaan: 1. Ang lahat ng mga halaga sa talahanayan, na para sa sanggunian lamang, ay maaaring magbago nang walang abiso;
2. Ang dimensyon at bigat ng cable ay napapailalim sa simplex cable na 2.0 outer diameter;
3. Ang D ay panlabas na diameter ng bilog na cable;

2. Isang solong mode na hibla

1.Tight-buffered Cable Specification

item Yunit Pagtutukoy
Attenuation dB/km 1310nm≤0.4
1550nm≤0.3
Pagpapakalat Ps/nm.km 1285~1330nm≤3.5
1550nm≤18.0
Zero dispersion wavelength Nm 1300~1324
Zero dispersion slope Ps/nm.km ≤0.095
Fiber cutoff wavelength Nm ≤1260
Diametro ng field ng mode Um 9.2±0.5
Mode field concentricity Um <=0.8
Diametro ng cladding um 125±1.0
Cladding non-circularity % ≤1.0
Coating/cladding concentricity error Um ≤12.5
Diametro ng patong um 245±10
baluktot, pagpapakandili sapilitan attenuation 1550nm, 1 pagliko, 32mm diameter 100rums, 60mm diameter ≤0.5 db
Patunay na pagsubok kpsi ≥100

3. Detalye ng Konektor

ITEM PARAMETER
Uri ng connector PDLC-LC/UPC
Pagkawala ng Insertion <=0.3db
Pagbabalik Pagkawala >=50db
antas ng IP IP67
Operating wavelength 1310nm, 1550nm
Subukan ang wavelength 1310nm, 1550nm
Pag-uulit <=0.1
Pagpapalitan <=0.2dB
tibay <=0.2dB
Haba ng hibla 1m, 2m….. anumang haba opsyonal.
Haba at pagpaparaya 10cm
Operating Temperatura -40C ~ +85C
Temperatura ng Imbakan -40C ~ +85C

4. Mga larawan ng mga produkto

FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord11
FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord10

5. Mga guhit ng sanggunian

FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord13

FTTA jumper-PDLC-DLC Fiber Outdoor Patch cord12


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin