Fiber Fast Connector

  • FTTH SC/APC Single Mode Optical Fiber Cable Quick Fast Connector Adapter for Drop Cable Installation Project

    FTTH SC/APC Single Mode Optical Fiber Cable Quick Fast Connector Adapter para sa Drop Cable Installation Project

    Application:

    1. Magagamit ang proyekto ng FTTH
    2. Nai-install ang field
    3. Mabilis, madali, tumpak
    4. Sulit
    5. Portable
    6. Wala pang 2 minuto ang pag-install
    7. Maaasahan at superior optical performance
  • FTTH SC/APC Optical Fast Connector

    FTTH SC/APC Optical Fast Connector

    Ang mabilis na connector (pinangalanan ding “ No-Polish Connector ” , “Pre-polish Connector” o “ Fast Connector ”) ay isang madaling i-install na device.Walang kinakailangang tool o jig.Ito ay pangkalahatan para sa 250um /900um / 2.0mm / 3.0mm / Flat Cable.

    Ang Mechanical Field-Mountable Fiber Optic Connector (FMC) ay idinisenyo upang pasimplehin ang koneksyon nang walang fusion splicing machine.Ang connector na ito ay mabilis na pag-assemble na nangangailangan lamang ng normal na fiber preparation tools: cable stripping tool at fiber cleaver.Ang connector ay gumagamit ng Fiber Pre-Embeded Tech na may superior ceramic ferrule at aluminum alloy V-groove.Gayundin, transparent na disenyo ng takip sa gilid na nagbibigay-daan sa visual na inspeksyon.

    Isang mataas na pagganap, madaling gamitin na mechanical fiber optic connector.Malawak itong magagamit sa FTTH drop cable connection at inter-connection