Custermized Fiber Optic Termination Box

Maikling Paglalarawan:

Ang Fiber Optic DIN Rail Mounted Terminal Box ay espesyal na disenyo ng metal box na ilalagay sa din rail.Ang Din rail fiber termination box ay tumatanggap ng isang modular panel na ginagawa itong perpekto para sa mas maliit na fiber count application na hanggang 24 fibers, at may iba't ibang adapter plate (tulad ng ST Simplex Adapter Plate, LC Simplex Adapter plate, LC Duplex Adapter Plate, SC Simplex Adapter Plate , SC Duplex Adapter Plate, FC Simplex Adapter Plate. Sinusuportahan ang OEM Service. ).Ginagawang posible ng compact enclosure na ito na idirekta ang mga pagwawakas o fusion splice sa mas maliliit na protektadong lugar.

Available ang DIN Rail Fiber optic terminal box para sa distribution at terminal connection para sa iba't ibang uri ng optical fiber system, lalo na angkop para sa mini-network terminal distribution, kung saan ang mga optical cable, patch core o pigtails ay konektado.Ang lahat ng mga kahon ng Din Rail ay maaaring ganap na mapuno.


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Mga tampok

Cold rolled steel plate, electrostatic spray paint.

Magagamit para sa 4, 6, 8, 12, 16, 24 na mga core.

Maaaring mai-install ang SC FC ST LC at iba pang uri ng adaptor.

Sapat na radius ng curvature.

Makatwirang pagdidisenyo, magandang proteksyon para sa pigtail.

Madaling pag-install at pagpapanatili.

Pag-configure ng mga awtomatikong braking device.

Dust proof type structure, flexible installation, madaling buksan at isara.

din rail fiber patch panel Pinagsama sa mga function ng optical fiber splicing, winding, storage, distribution, atbp.

Tanggapin ang naka-customize na Serbisyo.gaya ng naka-print na logo, kulay, hugis na naka-customize.

Fiber Termination Box02

Mga aplikasyon

Angkop para sa Pigtail, ribbon at bunch cable connect distribution.

Ginagamit para sa Din-rail, mga application na nakadikit sa dingding.

Ginagamit sa FTTH, Telecommunications, CATV atbp.

Fiber Termination Box03
Fiber Termination Box04
Fiber Termination Box05
Fiber Termination Box06

Mga Parameter

Mga produkto

din railOptical Termination Box

Uri ng Konektor

LC SC FC ST

Mga core

4 Fiber hanggang 24 Fibers

Uri ng cable

SM MM OM3 OM4

materyal

Cold rolled steel

Kulay

PUTI

Package

Kahon ng karton

Mga Keyword ng Produkto

GPON system fiber optic DIN Rail Terminal Box

Fiber Termination Box07







  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin

    Mga kategorya ng produkto