3.0mm G652D Fiber Optic Patch cord

Maikling Paglalarawan:

Ang patch cord ay isang fiber optic cable na ginagamit upang ikabit ang isang device sa isa pa para sa pagruruta ng signal.Karaniwan, mayroong 4 na uri ng connector: FC/SC/LC/ST.. 3 uri ng ferrule: PC, UPC, APC...

Ang ibig sabihin ng FC ay Fixed Connection.Ito ay naayos sa pamamagitan ng sinulid na pabahay ng bariles.Ang mga konektor ng FC ay karaniwang ginagawa gamit ang isang metal na pabahay at nickel-plated.


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Ang patch cord ay isang fiber optic cable na ginagamit upang ikabit ang isang device sa isa pa para sa pagruruta ng signal.Karaniwan, mayroong 4 na uri ng connector: FC/SC/LC/ST.. 3 uri ng ferrule: PC, UPC, APC...

Ang ibig sabihin ng FC ay Fixed Connection.Ito ay naayos sa pamamagitan ng sinulid na pabahay ng bariles.Ang mga konektor ng FC ay karaniwang ginagawa gamit ang isang metal na pabahay at nickel-plated.

Mga Konektor ng FC…

Fiber Optic Patch cord09

Ang SC ay kumakatawan sa Subscriber Connector- isang pangkalahatang layunin na push/pull style connector.Ito ay isang parisukat, snap-in connector latches na may simpleng push-pull motion at naka-key.

Mga Konektor ng SC…

Fiber Optic Patch cord08

Ang LC patch cord ay isang fiber optic cable na ginagamit upang ikabit ang isang device sa isa pa para sa pagruruta ng signal.Ang LC ay kumakatawan sa Lucent Connector.Ito ay isang maliit na form-factor fiber optic connector, kalahati ng laki ng SC.

Mga Konektor ng LC…

Fiber Optic Patch cord00

ST ay kumakatawan sa Straight Tip- isang quick release bayonet style connector.Ang mga konektor ng ST ay cylindrical na may twist lock coupling.Ang mga ito ay mga uri ng push-in at twist

Mga ST Connector…

Fiber Optic Patch cord010

Ang ibig sabihin ng PC ay Physical Contact.Gamit ang PC connector, ang dalawang fibers ay nagtatagpo gaya ng ginagawa nila sa flat connector, ngunit ang mga dulong mukha ay pinakintab upang bahagyang hubog o spherical.Tinatanggal nito ang puwang ng hangin at pinipilit ang mga hibla na makipag-ugnay

Fiber Optic Patch cord011

Ang UPC ay nangangahulugang Ultra Physical Contact.Ang mga dulo ng mukha ay binibigyan ng pinahabang buli para sa isang mas mahusay na pagtatapos sa ibabaw.Ang mga connector na ito ay kadalasang ginagamit sa digital, CATV, at telephony system.

Fiber Optic Patch cord012

Mga tampok

Sumusunod sa IEC, Telcordia GR-326-CORE, YD-T 1272.3-2005, pamantayan

Mababang pagkawala ng pagpasok, mataas na pagkawala ng pagbalik

Mataas na siksik na koneksyon, madali para sa operasyon

Mataas na kredibilidad at katatagan

Mahusay sa repeatability at exchangeability

Aplikasyon

Mga kagamitan sa pagsubok

FTTX+LAN

Optical fiber CATV

Optical na sistema ng komunikasyon

Telekomunikasyon

Pagtutukoy

1. Detalye ng Tight-buffered Cable
View ng Profile:

1.Tight-buffered Cable Specification

2. Fiber Parameter

ITEM PARAMETER
Uri ng hibla G.652D
Mode Field Diameter 1310nm 9.2+0.4
1550nm 10.4+0.8
Cladding Diameter 125.0+1.0um
Cladding Non-Circularity <=1.0 %
Error sa Core-Cladding Concentricity <=0.6um
Diameter ng Patong 242+7
Coating Non-Circularity <=6.0um
Cladding-Coating Concentricity Error <=12.0um
Cable Cutoff Wavelength <=1260
Dispersion Coefficient 1310nm <=3.0 ps/(nm*km)
1550nm <=18ps/(nm*km)
Zero dispersion wavelength 1302 nm<= ƛo<=1322nm
Zero dispersion Slope 0.091 ps/(nm*km)
Polarization Mode Dispersion(PMD) PMD Maximum Indibidwal na hibla <=0.2 ps/
Halaga ng Link ng Disenyo ng PMD <=0.08 ps/
Attenuation (max.) 1310nm <=0.36 db/km
1550nm <=0.22 db/km

3. Mga Parameter ng Cable

ITEM PARAMETER
Panlabas na kable Panlabas na Diameter 0.9/2.0/3.0mm opsyonal
materyal PVC
Kulay Kahel
Panloob na kable Panlabas na Diameter 0.9mm masikip na buffer
materyal PVC
Kulay Puti (SX) Puti at Kahel(DX)
Paglaban Simple 100N
Duplex 200N
Mga oras ng droga 500
Operate Temperatura -20~+60
Temperatura ng Imbakan -20~+60

4. Detalye ng Konektor

ITEM PARAMETER
Uri ng connector LC/UPC(APC),SC/UPC(APC), FC/UPC(APC), ST/UPC.Opsyonal
Fiber mode Single-mode, G.652.D
Operating wavelength 1310, 1550nm
Subukan ang wavelength 1310,1550nm
Pagkawala ng Insertion <=0.2db(PC at UPC) <=0.3db (APC)
Pagbabalik Pagkawala >=50db(PC at UPC).>=60Db (APC)
Pag-uulit <=0.1
Pagpapalitan <=0.2dB
tibay <=0.2dB
Haba ng hibla 1m,2m….. anumang haba opsyonal.
Haba at pagpaparaya 10cm
Operating Temperatura -40C ~ +85C
Temperatura ng Imbakan -40C ~ +85C

5. Larawan para sanggunian

5.Image for reference


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin